Jagorar Farawa: Siyayya Ga Injin Capping

Yanzu da muka rufe fewan tambayoyi da zamu yi yayin farautar injin cikawa, bari mu ɗauki na biyu don yin la'akari da abin da ya kamata mu nema idan lokacin ƙara injin capping ne ga aikin marufin. Yayin ...
Kara karantawa

Cikakken Bayanin Na'ura: Daidaita Lokaci

Cigaba da tafiyarmu ta hanyar sadarwar mai amfani da fuska mai yawa wanda ke ba da damar injunan cika atomatik suyi aiki yadda yakamata kuma abin dogaro, a yau zamu kalli fuskokin Daidaita Lokaci. Waɗannan allon suna da sauƙi idan aka kwatanta su ...
Kara karantawa

Na'urar Cajin Spindle - Manyan Ayyuka

Duk da yake injunan kwalliya daban-daban suna da kamannuna daban-daban, kowane nau'in kwalban kwalba za'a samar dashi tare da wasu Abubuwan Kayayyaki na yau da kullun waɗanda ke ba da damar daidaitaccen abin dogaro da haɗari mai sauƙi da sauƙi da sauyawa. A ƙasa muna kallo ...
Kara karantawa

Nazari na Kwata Na Hudu - Cika Inji

Kamar yadda 2018 ya fara iska, NPACK zai sake nazarin masana'antun gama gari da aka yi a cikin La Porte, injin Indiana. A cikin makwanni biyu masu zuwa gidan yanar gizon zai gabatar da bayyani na nau'ikan kayan kwalliyar da aka kirkira a NPACK ...
Kara karantawa

Aiki na Spindle Capper Aiki

Masu zane-zanen atomatik na atomatik shahararren zaɓaɓɓen inji ne don ɗaukar kwalabe tare da dunƙule-dunƙule, ci gaba da nau'in nau'in nau'in zaren. Waɗannan rufewa na iya haɗawa da hular kwano waɗanda aka samo akan ruwan kwalba da sauran abubuwan sha, da juzuwar kan da aka samo akan shamfu da kwalayen kwandishana, masu fesa fanfo ...
Kara karantawa

Cikakken Bayanin Na'ura: Mai Saitin Haske

Za'a sake kaiwa allon Saitin Filler ta Babban menu na keɓaɓɓen mai aiki na na'ura mai cika atomatik. Sauƙin taɓa maballin zai ɗauki mai amfani zuwa wannan allon ciki wanda ke ba da damar saituna ...
Kara karantawa

Yin Amfani da Daidaitaccen Spindle Disk don Yanke Aure da andarnar Capaure

Bambanci a cikin faya-fayen da ake amfani da su a cikin injin capping spindle caple da aka ƙera NPACK wani batun ne da muka tabo a baya. Koyaya, batun shine wanda koyaushe yake ba da izinin sake dubawa, duka don ilimantar da sababbin masu kintsawa da sabunta ...
Kara karantawa

Na'urar Label ta atomatik: Cikakken Jagora don Masu Shigowa

Kuna buƙatar injin lakabin atomatik a matsayin wani ɓangare na dabarun saka alama. Yana kan alamomin da zaku nuna kayan, sunan, adadi, inganci da sauran bayanai game da samfuran. Hakanan, lakabin wani bangare ne na yarda da inganci - ba tare da shi ba, ...
Kara karantawa

Yadda za a zabi kayanda ake cika kayan daidai gwargwadon samfurin?

Shin kuna gabatar da sabon kaya zuwa kasuwa? Akwai shirye-shirye da injiniya da yawa waɗanda ke buƙatar yin aiki kafin ku iya fitar da sabon samfuri akan kasuwa, kuma akwai zaɓi da yawa don ...
Kara karantawa

Matakan injin ruwa na gama-gari na yau da kullun

Kamar kowane nau'in kayan inji, kayan aikin cika ruwa na ruwa mai saurin shiga da kuma lalacewa mai lalacewa. Idan kana son ka bar kayan aikinka su kasance cikin tsari mai kyau, akwai wasu lamuran na inji da za a kula kuma a yi musu jawabi kafin su ...
Kara karantawa

Ka'idojin Kayan Masarufi

Lilo da NPACK Yanar gizo don cike kayan aiki na iya barin waɗannan sababbi ga masana'antar kwalliya da gurnani. Ya cika? Nauyi? Fidan ko famfo? Wanne ne mafi kyau ga aikin na? Amsar, ba shakka, ya dogara da wasu daban-daban ...
Kara karantawa

Jirgin Samfurin Syrup don Tsarin Kayan Magunguna

Na'urar cika Syrup tana da ƙarfi da alama iri biyu. Wannan yana samar da cikakkiyar maganin tattara magunguna don masana'antu da yawa waɗanda ke buƙatar haɓaka samfuran syrup. A cikin wannan labarin, zamu tattauna amfani, fa'idodi da nau'ikan wannan na'ura ...
Kara karantawa

Manyan Corkers na Bar don Rayayyun Ruhohi da Sauran Kayayyaki

Daga cikin nau'ikan keɓewa da injina daban-daban waɗanda aka ƙera ta NPACK sune mashahuran mashaya Kamar kowane injin capping, an gina mashaya saman mashaya don ɗaukar takamaiman nau'in ƙulli, a wannan yanayin, kamar yadda kuke tsammani, ...
Kara karantawa

Abinda zakuyi tsammani Daga Kayan Cajin Ku na atomatik

Injin capping na atomatik, galibi wani ɓangare na layin kwalliya cikakke, yana ba da izinin kwalba a ci gaba ba tare da buƙatar taimakon mai ba da sabis ba yayin kowane zagaye. Nau'in injin capping da ake aiki da shi a kowane yanayi, zai dogara ne akan ...
Kara karantawa

Daban-daban Capping & Sealing Machines for Daban Rufe

Tare da dukkan samfuran daban akan shiryayye a yau, kayan kwalliya da injunan sealing suna da aiki iri daban daban da zasu yi. Hanyoyi daban-daban na rufewa suna ba da dalilai daban-daban, daga sauƙin rarrabawa zuwa juriya a buɗewa zuwa rarrabawa mai sauƙi. A ...
Kara karantawa

Na'urorin Cika Na'urar atomatik

Yayinda za'a iya kerar injunan cikawa na atomatik don saduwa da takamaiman bukatun kowane ɗayan aikin, akwai abubuwa da yawa waɗanda za'a samo akan kusan kowane mai cika ruwa. Wadannan daidaitattun sifofin an haɗa su akan ...
Kara karantawa

Ajiye Lokaci tare da Tsarin Tsabtace Ciki

A sauƙaƙe magana, tsarin tsabtace wuri (CIP) don na'ura mai cika atomatik yana ba da damar hanyar samfur a cikin injin don tsabtace shi ba tare da ɓarna ba. Tsarin yana ba da izini don tsaftacewa da sauri ta amfani da ƙarancin aiki kuma zai iya zama da amfani ga masu shirya abubuwa da yawa ...
Kara karantawa

Takaitaccen bayani game da Filan Fillan Kwalba Mafi Shahara

Idan kayi amfani da NPACK gidan yanar gizo don neman mafita don cika kwalabenku, da alama kun riga kun lura cewa nau'ikan injunan cika abubuwa da yawa suna nan. A mafi yawan lokuta, fiye da ɗaya nau'in mai cika ruwa zai ...
Kara karantawa

Ciko Na'ura don Wuraren Hannun Hatsari

Ta wata hanyar ko wata, kusan kowane aikin kwalliya zai zama na musamman. Wannan na iya samo asali daga samfuran da ba a saba gani ba, daga sifa ta musamman ko girmanta ko ma daga wani yanayi da ba a saba da shi ba a saman marufin. Wannan yanayin da ba a saba da shi ba na iya ...
Kara karantawa

'Yan Abubuwa Kaɗan Da Za a Yi La'akari da Su don Zaɓar Maɓallin Ruwan Tsara Mai Kyau

Kusan yawanci injinan cika abubuwa za'a sanya su a al'ada don samfurin da aikin a gabansu. Duk da yake akwai abubuwa da yawa da za'a yi la'akari da su, kuma waɗancan abubuwan na iya bambanta daga aiki zuwa aikin, akwai thatan kaɗan waɗanda galibi ...
Kara karantawa

Fiston Cika Injin don Kayan Abinci

Kunshin kayayyakin abinci don shiryayye na iya samar da ƙalubale da yawa ga mai ƙera injuna. A cikin masana'antar da ke da yawancin samfuran daban-daban, waɗannan ƙalubalen za su canza tare da kowane samfurin da aikin na musamman. Koyaya, wani batun maimaitawa ...
Kara karantawa

Automara aiki da kai - Cika Kayan aiki

Kamar yadda masana'antun injuna suke, NPACK Agingwararrun Marufi Ba safai suke yin hira game da masu cika ruwa ba tare da tattauna batun sarrafa kai ba. Matsayin na atomatik da ake buƙata don kowane samfurin da aka bayar zai dogara ne a kan sashi ba kawai ga yawan kwalba nawa mai buƙata ya buƙaci cika ba ...
Kara karantawa

Marufi A Cikin Lokacin Al'ajabi

Kowace shekara yayin da yanayi ya yi sanyi kuma yanayin yanayi ya yi sanyi, muna son tunatar da masu ɗaukar kayanmu cewa wasu gyare-gyare na iya zama dole don kayan marufi, musamman kayan aiki cike. Duk da yake ba gaskiya bane ga kowa da kowa, musamman waɗanda suka yi sa'a da zama ...
Kara karantawa

Mashahurin Kayan Marufi - Masu Sanya Fiston

Duk da yake injunan cika ambaliya suna shahara don samfuran samfuran, kawai ba injiniyoyi bane masu inganci lokacin da samfurin samarin ya tashi kuma ruwa ba ya gudana kamar yadda ya dace. Don samfuran kauri, ɗayan shahararrun kayan marufi ...
Kara karantawa