Na'urar Cikar Kemikal

Lokacin da kuke buƙatar abin dogara, kayan aikin ɗaukar kaya mai jurewa mai dadewa don layin cika-ruwa, NPACK yana da duk abin da kuke buƙata. Mun fahimci cewa aiwatar da kwantena tare da samfuran sinadarai ya zo da wasu takamaiman buƙatu-kamar amfani da injin da zai iya tsayayya wa masu cutarwa. NPACKZa'a iya sanya mashin cika-ruwa na kayan buƙatun ku don takamaiman bukatunku, yana tabbatar da cewa ba lallai ne ku damu da rashin kayan aiki a kowane lokaci ba.

Samun Na'urar Cika Kiba Na Masana'antu Da Masana'antu

Chemical sunadarai na zuwa wurare da yawa na acid da viscosities, kuma kayan aikin kwalban da suka dace na wasu bazai dace da wasu ba. NPACK yayi aiki tare da nau'ikan sunadarai iri daban-daban, suna kirkirar injinan cika-tsari akan yanayi-yanayi don tabbatar da dacewa mafi dacewa. Lokacin da kuke aiki tare da mu, za mu yi aiki tuƙuru don nemo mafi kyawun kayan aiki don layin takamaiman ku, tabbatar da cewa kayan aikinku suna aiki tare ba tare da wata matsala ba. Ko kuna buƙatar kawai filler ruwa ko cikakken saiti, zaku sami abin da kuke buƙata tare da NPACK. Muna alfaharin bauta wa masana'antu da yawa, ciki har da masana'antu da masana'antar sunadarai na noma.

Ruwan kwalba Mai Ruwa

Lokacin da kuke buƙatar muryoyin ruwa don kwantena, zaku iya bincika zaɓin injunan injuna daban-daban don ganin wanne (s) ne zasu fi dacewa don aikace-aikacen ku. A NPACK, muna alfahari da samar da ire-iren gurbatattun ruwa wadanda zasu dace da bukatun da dama, gami da dacewa da ruwa mai guba.

Me ya sa Zabi NPACK Don Kayan Aikin Ka?

Kamfani mai cike da sinadarai da aka yi niyya don kayan aikin gona ko na masana'antu ya kamata a koyaushe a ƙera su tare da juriya na lalacewa, kamar yadda zai iya ɗaukar abubuwan da ke cike da gurbata yanayi da kayayyakin kumfa. NPACK yana daidaita nau'ikan nau'ikan kayan kwalba don sinadarai, kuma muna da kwarewa tare da masana'antun masana'antu da aikin gona. Komai samfurin da kake cika, muna da wani abin da zai dace da buƙatunka.

Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da masana'antu da muka bauta, da kuma mafi kyawun maganin cike kwalban samfuran masana'antu da kayan aikin gona. A shirye muke da mu taimaka muku samun ingantaccen kayan aikin cika ruwa don buƙatun jigilar kayan kasuwancin ku.

Muddin Jirgin Gyara

NP-VF-1 Na'urar Ciwon Kayan Abinci

descriptionFeaturesMusammantawaAbũbuwan amfãni
NP-VF-1 atomatik servo motor drive piston cika inji an ƙera shi musamman kuma ana ƙera tushe akan NP-VF, Mafi yawanci ana amfani dashi ne don cike ruwa mai amfani da ruwa, kamar samfuran kwaskwarima, samfuran sinadarai na yau da kullun, har ma don kayan abinci, kamar inji mai cika zuma, inji mai cike kayan miya.

 • Jirgin janar servo ya ɗauka
 • 304 Bakin karfe gini,
 • Abubuwan shigar da ruwa cikin ruwa sune 316L bakin karfe
 • Duk sassan hulɗa zasu iya zama Teflon, Vinton da kuma takalma ta bukatunku.
 • Anfara dacewa shahararren kayan aikin duniya iri irin su Siemens, Schneider, da Panasonic
 • Gyara motar Panasonic servo don tuki bugun bugun piston.

Nozzles2468101216
Girma (ml)10-30ml 30-100ml

100-1000ml

1000ml-5000ml

50-100
Capacity

Na 100ml

30bpm50bpm70bpm90bpm100bpm120bpm160bpm
Amfani da iska
girma
Power220V 50 / 60hz
                                                   NP-VF-1 Na'urar wanka mai sarrafa kanta

 • Sauki don daidaita ƙarar cikawa, daidaitawa ta atomatik ta allon taɓawa, daidaitaccen aiki da andaukin Tsawa.
 • Tsarin nau'in cika layi iri-iri yana da sauƙin daidaitawa da yawa daban-daban na kwalabe
 • Mai sauƙin kulawa, babu kayan aikin musamman.
 • Babu kwalban, babu cika, sarrafa PLC atomatik
 • Blocks Fill nozzles sune rigakafin anti, siliki, da kuma ruwan viscous mai cutarwa
 • Daidaitaccen cika ƙima, tsakanin ± 0.5-1% da jimlar kwalban.
 • Ana rufe sakonni ko takalma na musamman idan ruwan ya gurɓata.
 • Diving nozzles don kasa zuwa sama cika na samfurori samfurori idan an buƙata
 • Kwayar kifi na iya zama.

NP-GF Bleach Machine

descriptionFeaturesMusammantawaAbũbuwan amfãni
NPACK NP-GF Bleach Liquid Fill inji an keɓance shi na musamman ga ɗan danko amma cike gurbataccen ruwa. Schneider PLC yana sarrafa duka inji, wanda zai iya fahimtar ainihin cikawar, daidaitaccen aiki da saukin sigogi mai sauƙi. Sashin huhu yana ɗaukar alamar kamfanin AirTAC don tabbatar da tsayayyen aiki mai dorewa. Aikace-aikacen ne don cika Acid, kayan alkali, magungunan kashe kwari masu lalacewa sosai, maganin ƙwari 84, mai tsabtace bayan gida, aidin, da sauransu.

 • 1. Duk kayan injin ne PVC ke gina su don lalata lalata ciki har da jigilar kaya, akwatin sarrafawa.
 • 2. Schneider PLC iko, da Schneider touch allon aiki, yana da sauki don canza girman ko gyarar sigogi.
 • 3. Abubuwa masu pneumatic duk an shigo dasu, kwanciyar hankali da aminci.
 • 4. Fahimtar wutar lantarki da sarrafawar huhun iska, kariya ta atomatik don ƙarancin kwalban.
 • 5. Kusa tsarin sakawa, mai sauƙin gudanarwa, wanda ya dace da ɗaukar manyan kwalabe.

modelNP-GF matakalar nauyi na atomatik
Nozzles6810121620
Kyakkyawan Tsarin cikawa100-1000ml, 500-5000ml
Kwalaben aikace-aikaceZagaye, lebur ko kwalabe mai cike da tsari
Capacity
Na 1000ml
24bpm32bpm40bpm48bpm64bpm80bpm
Power wadata                  220V, 50hz


1. Yi amfani da kayan PVC mai ƙarfi da tsawon rayuwa

2. Ikon PLC, kuma daidaita ƙarar cikawa ta allon taɓawa

3. costarancin kuɗaɗe don saka hannun jari

4. Ruwa na cika kai zuwa kumburin anti

NP-GF Corrosive Liquid Fill Machine

descriptionFeaturesMusammantawaAbũbuwan amfãni
NPACK NP-GF Ruwan Injin Lika an haɓaka shi na musamman don ƙarancin ɗanɗano amma cika ruwa mai cike gurɓataccen ruwa. Schneider PLC yana sarrafa duka inji, wanda zai iya fahimtar ainihin cikawar, daidaitaccen aiki da saukin sigogi mai sauƙi. Sashin huhu yana ɗaukar alamar kamfanin AirTAC don tabbatar da tsayayyen aiki mai dorewa. Aikace-aikacen ne don cika Acid, kayan alkali, magungunan kashe kwari masu lalacewa sosai, maganin ƙura 84, mai tsabtace bayan gida, aidin, da sauransu.

 • 1.A duk kayan na'ura an gina ta ta PVC don maganin yaduwar cutar ciki har da mai shigo da akwatin.
 • 2.Schneider PLC iko, da kuma aikin suturar tabawa Schneider; yana da sauƙi don canza girma ko gyara sigogi.
 • 3. Abubuwa masu pneumatic duk an shigo dasu, kwanciyar hankali da aminci.
 • 4. Fahimtar wutar lantarki da sarrafawar huhun iska, kariya ta atomatik don ƙarancin kwalban.
 • 5. Kusa tsarin sakawa, mai sauƙin gudanarwa, wanda ya dace da ɗaukar manyan kwalabe.

modelNP-GF matakalar nauyi na atomatik
Nozzles6810121620
Kyakkyawan Tsarin cikawa100-1000ml, 500-5000ml
Kwalaben aikace-aikaceZagaye, lebur ko kwalabe mai cike da tsari
Capacity
Na 1000ml
24bpm32bpm40bpm48bpm64bpm80bpm
Power wadata220V, 50hz

1. Yi amfani da kayan PVC mai ƙarfi da tsawon rayuwa

2. Ikon PLC, kuma daidaita ƙarar cikawa ta allon taɓawa

3. costarancin kuɗaɗe don saka hannun jari

4. Ruwa na cika kai zuwa kumburin anti