E-ruwa kwalban kwalba

Ana neman ingantattun injunan e-ruwa mai kyau don layinku? Anan NPACK, zaku sami fannoni masu yawa na e-ruwa wanda aka kirkira kuma aka gina don biyan bukatun kusan kowane nau'in cika tsarin. Kuna iya bincika cikakken zaɓin kayan aikin mu na e-ruwa nan kuma ku sami na'urar da ta dace don aikace-aikacen ku. Tuntuɓe mu don samun kyauta na yau kuma zamu tabbatar da cewa kun sami abin da kuke buƙata don kammala tsarin ku.

Idan kuna buƙatar karin kayan aiki masu inganci don tsarin tattara-e-ruwa ɗinku, muna ɗaukar abubuwa fiye da injin e-ruwa mai cike da kayayyaki iri-iri, gami da masu tsabtace, kawuna, da kuma masu saƙa. Hakanan muna ɗaukar juzu'ai masu sauyawa don kayan aiki waɗanda zasu iya taimaka maka kula da layin samarwa naka. Ba za ku sami mafi kyawun kayan kayan e-ruwa a ko'ina ba a kasuwa.

Nau'in Motsa Kayan E-Liquid ɗinda muke Kamawa

Muna ɗaukar nau'ikan kayan girke-girke na nau'ikan e-ruwa don biyan bukatun samarku, gami da:

  • Na'urar cika 510
  • Canza Mai Tsari Mai Musanyawa
  • Machines Rotary
  • Na'urar Ciki ta atomatik
  • E-Liquid Ciko Syringe

Ko da irin kayan aikin da kuke buƙata don aikace-aikacenku, zaku same shi anan NPACK, tare da yalwar wasu injuna don maganin e-taya da sauran samfuran ruwa na kusan kowane danko da daidaito.

Sauran Kayan Aiki Don Tsarin Kayan Kwalliyar E-Liquid

Baya ga zabin mu na rububin ruwa, zaku samu duk abinda kuke bukata don kammala tsarin ku. Muna ɗaukar masu tsabtatawa don tabbatar da cewa matattarar ruwa mai tsafta ne kafin cikawa. Hakanan zaka iya samun cappers tare da jeri na al'ada don katako na e-ruwa, tare da masu alamar don buga alamun lakabi a cikin kayan daban-daban kuma tare da hotunan al'ada da rubutu. Hakanan ana iya samun conveyors tare da zane na musamman.

Me yasa Za ayi Amfani da injunan E-Juice ɗinmu?

Abin da ya sa NPACK e-ruwa fillers ya bambanta da sauran kayan samfuran kayan aiki shine daidaitattun inganci. Mun tabbata cewa duk samfuran da muke ɗauka an gina su tare da mafi kyawun kayan kayan aiki don haɓaka aminci a duk faɗin samfurin mu. Don taimaka maka kiyaye kayanka na e-ruwa mai cike da kayan aiki, haka nan muna samar da ayyuka da yawa kamar shigarwa, haɓaka layi, haɗin layi, da injiniyan baya.

Kawai nemi wata kyauta daga wurinmu kuma zamu taimaka muku samun cikakken samfurin don inganta ingantaccen aiki da ingancin farashi.

E-ruwa kwalban kwalba

Motsa E-ruwa atomatik wanda ya dace da masana'antar harhada magunguna a cikin kwalban ruwa mai nauyin 2-30 na cika ruwa da sikelin ɗaukar hoto, tsinkaye mai nauyi na piston (ko famfo na peristaltic) cika, aunawa daidai, daidaitacce, daidaitaccen kulawa, aiki mai sauƙi, babu kwalban babu cika, babu kwalban babu toshe, ba aikin murfin toshe ba.

E-ruwa-kwalban-Cikakken-Injin

Production damar
30-40 kwalabe / minti
Ciko bututun ƙarfe
2 nozzles
Cika daidaito
± 1%
Latsa capping nozzles
1 nozzles
Capping kudi
99% ko fiye (dangane da halaye na toshe dacewa daidai)
Gyara da sauri
Tsarin zamani
Kayan kwalban
Fiye da 10 mm
Rashin wutar lantarki
380V 50 Hz
Power
2 kw
Air samar
0.3 ~ 04kfg / cm2
Gas amfani
10 ~ 15m3 / h
Hanyar girma
3000 × 1300 × 1700 mm